test Ajax Post

ผลบอลวันที่ 15 กันยายน 2562

England - Premier League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:00 บอร์นมัธ VS เอฟเวอร์ตัน
Match
22:30 วัตฟอร์ด VS อาเซนอล
Match
Spain - LaLiga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
21:00 เซลต้า บีโก้ VS กรานาดา
Match
17:00 เอเซเด เอย์บาร์ VS อัสปัญญอล
Match
19:00 อลาเบส VS เซบียา
Match
23:30 บายาโดลิด VS โอซาซูนา
Match
02:00 เบติส VS เฆตาเฟ
Match
Germany - Bundesliga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:30 ฮอฟเฟนไฮม์ VS ไฟรบวร์ค
Match
23:00 Paderborn VS ชัลเคอ
Match
Italy - Serie A
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:00 Spal VS ลาซิโอ
Match
17:30 Genoa VS อตาลันต้า
Match
23:00 โรม่า VS Sassuolo
Match
20:00 ปาร์มา VS Cagliari
Match
20:00 เบรสชา VS โบโลญญ่า
Match
01:45 เวโรนา VS เอซี มิลาน
Match
France - Ligue 1
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
22:00 แซ็งเตเตียน VS ตูลูซ
Match
20:00 น็องต์ VS แร็งส์
Match
02:00 อาแอ็ส มอนาโก VS มาร์แซย์
Match
England - Championship
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
18:00 ฮัดเดอร์สฟิลด์ VS เชฟฟิลด์ เว็ด.
Match
18:30 บาร์นส์ลี่ VS ลีดส์ยูไนเต็ด
Match
Netherlands - Eredivisie
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
17:15 Zwolle VS Waalwijk
Match
19:30 Heracles VS Willem II
Match
19:30 Feyenoord VS Den Haag
Match
21:45 Sittard VS Twente
Match
Portugal - Primeira Liga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
22:00 Maritimo VS Belenenses
Match
22:00 Rio Ave VS Tondela
Match
22:00 Santa Clara VS Moreirense
Match
00:00 Portimonense VS FC Porto
Match
02:00 Boavista VS Sporting
Match
Norway - Eliteserien
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
23:00 Molde VS Tromso
Match
23:00 Stromsgodset VS Ranheim
Match
23:00 Viking VS Odd
Match
23:00 Haugesund VS Mjondalen
Match
23:00 Bodo/Glimt VS Stabaek
Match
01:00 Kristiansund VS Brann
Match
Russia - Premier League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
23:00 Krasnodar VS FK Krylya Sovetov Samara
Match
18:00 Orenburg VS Rubin Kazan
Match
20:30 FC Tambov VS CSKA Moscow
Match
Sweden - Allsvenskan
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:00 ฮัคเค่น VS เอไอเค
Match
22:30 มัลโม VS นอร์เชิปปิ้ง
Match
20:00 ฮัมมาร์บี้ VS ก็อตเท็นเบิร์ก
Match
Denmark - Superliga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
19:00 Lyngby VS Midtjylland
Match
21:00 Hobro VS FC Copenhagen
Match
17:00 Aarhus VS Aalborg
Match
23:00 Brondby VS Nordsjaelland
Match
19:00 Esbjerg VS Randers FC
Match
Belgium - Jupiler League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
19:30 อันเดอร์เลชท์ VS แอนต์เวิร์ป
Match
23:00 Gent VS เควี เมเชเลน
Match
01:30 มูสครอน VS คอร์ทไรค์
Match
Austria - Tipico Bundesliga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
22:00 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ VS ออสเตรีย เวียนนา
Match
19:30 อัลทัช VS ซังคท์เพิลเทิน
Match
19:30 ราปิด เวียนนา VS แอดมิร่า
Match
Spain - LaLiga2
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
21:00 เรอัล โอเบียโด้ VS เอลเช่
Match
17:00 อัลบาเซเต VS เตเนริเฟ่
Match
23:00 ซาราโกซา VS เอ็กซ์ตรีมาดูร่า
Match
02:00 ฆิฆอน VS เดปอร์ติโบเดลาโกรุญญา
Match
01:00 ลูโก VS ฟูเอนลาบราดา
Match
Germany - 2. Bundesliga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
18:30 ดาร์มชตัท VS นูเรมเบิร์ก
Match
18:30 เอา VS VfL Osnabruck
Match
18:30 โบคุม VS ดินาโม เดรสเดน
Match
Italy - Serie B
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:00 Crotone VS เอ็มโปลี
Match
20:00 Cosenza VS เปสคารา
Match
02:00 Pisa VS เครโมเนเซ
Match
Russia - FNL
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
21:30 Armavir VS Chertanovo M.
Match
Portugal - Segunda Liga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
22:00 Covilha VS Leixoes
Match
17:15 Academica VS Nacional
Match
00:15 Penafiel VS Mafra
Match
00:15 Casa Pia VS Oliveirense
Match
Norway - OBOS-ligaen
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
23:00 Sogndal VS Sandefjord
Match
20:00 Strommen VS Start
Match
20:00 Jerv VS Raufoss
Match
23:00 Sandnes VS Notodden
Match
20:00 K. Oslo VS Skeid
Match
23:00 Ham-Kam VS Ull/Kisa
Match
20:00 Nest-Sotra VS Tromsdalen
Match
Sweden - Superettan
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
22:30 นูร์บี้ VS วอร์เบิร์ก
Match
20:00 บราเก้ VS ดาลเคิร์ด
Match
Denmark - 1st Division
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
18:45 Roskilde VS Nykobing
Match
20:00 Vejle VS Hvidovre
Match
19:00 Koge VS Naestved
Match
23:00 Vendsyssel FF VS Kolding IF
Match
Turkey - Super Lig
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
21:00 Ankaragucu VS Yeni Malatyaspor
Match
21:00 Rizespor VS Goztepe
Match
00:00 Trabzonspor VS Genclerbirligi
Match
00:00 Denizlispor VS Konyaspor
Match
Turkey - 1. Lig
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:30 Bursaspor VS Osmanlispor
Match
20:30 Istanbulspor AS VS Giresunspor
Match
23:00 Adanaspor AS VS Adana Demirspor
Match
23:00 Menemen Bld. VS Akhisar Genclik Spor
Match
Belgium - Proximus League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
21:00 เคเอสวี โรเซลาเร่ VS วิร์ตัน
Match
Austria - 2. Liga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
15:30 LASK Juniors VS เบลอเวส ลินซ์
Match
Brazil - Serie A
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
21:00 Atletico-MG VS Internacional
Match
21:00 Atletico-PR VS Avai
Match
02:00 Gremio VS Goias
Match
02:00 Fluminense VS Corinthians
Match
02:00 Bahia VS Fortaleza
Match
05:00 Sao Paulo VS CSA
Match
Argentina - Superliga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
21:00 กิมนาเซีย ลา พลาต้า VS ราซิ่ง คลับ
Match
23:15 แบนฟิลด์ VS ทัลเลเรส กอร์โดบา
Match
06:00 โบคา จูเนียร์ส VS เอสตูเดียนเตส
Match
03:45 อินเดเปนเดียนเต VS ลานุส
Match
01:30 โรซาริโอ เซ็นทรัล VS นีเวลล์ส โอลด์ บอยส์
Match
Mexico - Primera Division
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
06:45 Santos Laguna VS Pachuca
Match
00:00 Toluca VS Monarcas
Match
Brazil - Serie B
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
02:00 Figueirense VS Sport Recife
Match
Argentina - Primera B Nacional
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
21:00 กิลเลอร์โม บราวน์ VS อินดิเพนเดียนเต้ ริวาดาเวีย
Match
03:00 ซาน มาร์ติน VS บาร์รากัส เซ็นทรัล
Match
02:00 Club Atletico Mitre VS อาโกรเปกัวริโอ
Match
02:00 กิมนาเซีย เมนโดซา VS แอตเลติโก ราฟาเอล่า
Match
Mexico - Liga de Ascenso
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
00:00 Leones Negros VS Celaya
Match
Japan - J-League Division 2
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
16:00 Yokohama VS Omiya Ardija
Match
17:00 Kagoshima Utd VS Montedio Yamagata
Match
China - Super League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
16:30 Shanghai Shenhua VS Tianjin Teda
Match
18:35 Beijing Renhe VS Chongqing Lifan
Match
18:35 Wuhan Zall VS Dalian Yifang F.C.
Match
South Korea - K League 1
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
15:00 Gangwon VS Jeju Utd
Match
15:00 โซล VS Incheon
Match
17:00 ซ็องนัม VS Suwon Bluewings
Match
South Korea - K League 2
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
17:00 Gwangju FC VS Asan Mugunghwa
Match
17:00 อันซาน กรีนเนอร์ส VS อันยาง
Match
15:00 บูชอน 1995 VS ซูวอน
Match
China - Jia League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
18:30 Meizhou Meixian Techand VS Shaanxi Changan
Match
Switzerland - Swiss Cup
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
21:00 วอห์เล็น VS ลูเซิร์น
Match
21:00 อาเรา VS ซิยง
Match
19:30 สตาเด้ นยอนเนียส VS ธูน
Match
20:30 เบ็สคอร์ท VS รัปเปอร์สวิล
Match
20:00 เบลินโซนา VS ซาแม็กส์
Match
Thailand - Thai Premier League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
18:00 Chiangrai Utd VS ตราด เอฟซี
Match
18:00 PTT Rayong VS Suphanburi
Match
19:00 Chainat (Tha) VS Sukhothai
Match
19:00 Prachuap VS เชียงใหม่ เอฟซี
Match
Albania - Super League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
21:00 ลาซี่ VS ปาร์ติซานี
Match
21:00 Bylis VS คูเคซี่
Match
Algeria - Ligue 1
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
22:00 เลื่อน ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์ VS เซาอูร่า
Match
22:00 เลื่อน ฮุสเซียน เดย์ VS อีเอส เซทีฟ
Match
01:00 เลื่อน เจเอส คาบิลเย่ VS ซีอาร์ เบลูอิซดัด
Match
02:00 เลื่อน บิสกรา VS เบลอับเบส
Match
03:00 ออราน VS เอ็มซี แอลเจอร์
Match
00:00 เลื่อน Paradou VS เอเอสโอ ชเลฟ
Match
01:00 เลื่อน บอร์ด บัว แอเรริดจ์ VS Mlila
Match
01:00 เลื่อน Magra VS Constantine
Match
Andorra - Primera Divisió
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
17:00 เอ็นกอร์ดานี VS เซนต์ จูเลีย
Match
19:00 ซานตา โคโลม่า VS Atletic Club Escaldes
Match
23:00 Inter Club Escaldes VS Carroi
Match
21:00 ออดิโน VS ยูอี ซานตา โคโลม่า
Match
Argentina - Primera B Metropolitana
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
21:00 อาร์เคนตีโน เด กีลเมส VS คอมมูนนิคาซิอองเนส
Match
01:30 Sacachispas VS Deportivo Armenio
Match
01:30 Defensores Unidos VS ซานมิเกล
Match
Argentina - Primera D Metropolitana
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
22:00 Puerto Nuevo VS Juventud Unida S. M.
Match
21:00 Deportivo Paraguayo VS Deportivo Muniz
Match
Armenia - Premier League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
19:15 Ararat Yerevan VS Artsakh
Match
Australia - NPL Victoria
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
15:30 Bentleigh Greens VS Avondale FC
Match
Australia - NPL Queensland
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
15:00 Olympic FC VS Gold Coast Knights
Match
Austria - Bundesliga Women
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
18:00 FRO Bergheim W VS Landhaus W
Match
20:00 FRO ซังคท์เพิลเทิน ดับเบิลยู VS สตวร์ม กราซ ดับเบิลยู
Match
17:00 FRO Wacker Innsbruck W VS Sudburgenland W
Match
Azerbaijan - Premier League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
21:00 Keshla VS Sabail
Match
23:30 คาราบัค VS เนฟท์ชิ บาคู
Match
Belarus - Vysshaya Liga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
19:00 Slavia Mozyr VS Energetik-BGU
Match
21:00 อิสลอช VS ชัคห์ติยอร์
Match
23:00 ดินาโม มินส์ VS สลุตสค์
Match
Belarus - Pershaya Liga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:00 Krumkachy VS Smorgon
Match
Belgium - Second Amateur Division Group VFV A
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:00 FRO Hamme VS Petegem
Match
20:00 FRO Zwevezele VS Knokke
Match
20:00 FRO Merelbeke VS Gullegem
Match
20:00 FRO Menen VS Mandel United
Match
Belgium - Second Amateur Division Group ACFF
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:00 FRO Hamoir VS Namur
Match
20:00 FRO Solieres Sport VS Francs Borains
Match
20:00 FRO Rebecquoise VS Couvin-Mariembourg
Match
20:00 FRO Tilleur VS Verlaine
Match
20:00 FRO Givry VS Meux
Match
20:00 FRO Stockay-Warfusee VS Entente Durbuy
Match
Belgium - First Amateur Division
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:00 FRO RFC Liege VS Dender
Match
Belgium - Second Amateur Division Group VFV B
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
21:00 FRO Londerzeel VS Hades
Match
21:30 FRO Pepingen VS Hoogstraten
Match
20:00 FRO Cappellen VS Aalst
Match
20:00 FRO Duffel VS เอเอสวี กีล
Match
20:00 FRO ทีเนน VS Vosselaar
Match
20:00 FRO Wijgmaal VS Spouwen-Mopertingen
Match
20:00 FRO Bocholter VS Diegem
Match
Africa - CAF Confederations Cup
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
22:00 FC Esae VS Salitas
Match
18:00 Bolton City VS Zanaco
Match
20:00 Azam VS Triangle
Match
20:00 TS Galaxy VS CNaPS Sport (Mad)
Match
23:00 Santoba VS San-Pedro
Match
20:15 Malindi (Zan) VS El Masry
Match
02:45 Paradou VS Sfaxien
Match
Bosnia and Herzegovina - FBiH
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
21:30 FRO GOSK Gabela VS Gorazde
Match
21:30 FRO TOSK Tesanj VS Metalleghe
Match
Bulgaria - Parva Liga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
21:45 Dunav Ruse VS Slavia Sofia
Match
00:15 Levski VS Cherno More
Match
Bulgaria - Vtora liga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
21:00 Strumska Slava VS Ludogorets II
Match
Burkina Faso - Premier League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
22:30 FRO Sonabel Ouagadougou VS Rahimo
Match
Burundi - Ligue A
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
21:00 FRO Bujumbura C. VS Musongati
Match
20:00 FRO Ngozi City VS LLB Academic
Match
Cambodia - C-League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
15:30 เลื่อน Asia Euro United VS Boeung Ket
Match
15:30 Boeung Ket VS NagaWorld
Match
15:30 เลื่อน Kirivong Sok Sen Chey VS Phnom Penh Crown
Match
18:00 National Defense VS Phnom Penh Crown
Match
15:30 Visakha VS Svay Rieng
Match
Chile - Primera B
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
22:00 San Luis VS Rangers
Match
02:00 Cobreloa VS Nublense
Match
01:00 Deportes Temuco VS D. Puerto Montt
Match
China - Yi League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
14:00 FRO Baoding Yingli Yitong VS Zibo Sunday
Match
14:00 FRO Yinchuan Helanshan VS Beijing Technology
Match
14:00 FRO Jiangxi Liansheng VS Lhasa Chengtou
Match
14:00 FRO Qingdao Jonoon VS Dalian Boyang
Match
14:00 FRO Shenyang Urban FC VS Hebei Elite
Match
14:00 FRO Suzhou Dongwu VS Nanjing Shaye
Match
14:00 FRO Wuhan Chufeng Heli VS Chengdu Qianbao
Match
14:00 FRO Shenzhen Pengcheng VS Hangzhou Wuyue
Match
14:00 FRO Sichuan Jiuniu VS Fujian Tianxin
Match
Croatia - 2. HNL
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
21:30 Rudes VS Croatia Zmijavci
Match
Croatia - 1. HNL
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
21:30 Osijek VS Varazdin
Match
00:00 Rijeka VS Hajduk Split
Match
Cyprus - First Division
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
22:00 Doxa VS Achnas
Match
22:00 AEK Larnaca VS Omonia
Match
23:00 Paralimni VS Anorthosis
Match
Czech Republic - 1. Liga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
22:00 Ostrava VS Ceske Budejovice
Match
20:00 Zlin VS Sparta Prague
Match
20:00 Karvina VS Bohemians 1905
Match
Czech Republic - Division 2
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
15:15 Zizkov VS Hradec Kralove
Match
22:00 Vlasim VS Vitkovice
Match
Czech Republic - CFL
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
21:30 Stechovice VS Motorlet Prague
Match
21:30 Rakovnik VS Benesov
Match
15:15 Admira Prague VS Kraluv Dvur
Match
Czech Republic - MSFL
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
15:15 Unicov VS Hlucin
Match
15:30 Zlin B (Cze) VS Dolni Benesov
Match
15:15 Ostrava B (Cze) VS Velke Mezirici
Match
Czech Republic - Jihocesky KP
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
21:30 Jankov VS Osek
Match
21:30 Sokol Lom VS Drazice
Match
Czech Republic - Division C
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
19:30 Caslav VS Nachod
Match
21:30 Hlinsko VS Dvur Kralove
Match
Czech Republic - Liberecky KP
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
21:30 Turnov VS Doksy
Match
21:30 Visnova VS Mseno
Match
Czech Republic - Division D
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
21:00 Tasovice VS Velka Bites
Match
21:00 Stara Rise VS Start Brno
Match
15:30 Lanzhot (Cze) VS Humpolec
Match
Czech Republic - Division E
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
15:15 Slavicin VS Brumov
Match
21:00 Skastice VS Hranice
Match
Czech Republic - Kralovehradecky KP
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
22:00 Cerveny Kostelec VS Novy Bydzov
Match
22:00 Rychnov n. Kneznou VS Libcany
Match
22:00 Vrchlabi VS Slavia Hradec
Match
Denmark - 2nd Division - Group 2
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
15:00 Thisted FC VS Vejgaard
Match
19:00 Sydvest VS Jammerbugt
Match
Denmark - 2nd Division - Group 1
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
15:00 Thisted FC VS Vejgaard
Match
19:00 Sydvest VS Jammerbugt
Match
18:00 Holbaek VS BK Frem
Match
DR Congo - Super Ligue
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
21:30 เลื่อน Bukavu Dawa VS AC Rangers
Match
Estonia - Meistriliiga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
19:00 Maardu VS Tammeka
Match
Estonia - Esiliiga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
17:00 Elva VS JK Jarve
Match
Faroe Islands - Premier League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
21:00 HB Torshavn VS Skala Itrottarfelag
Match
23:00 IF Fuglafjordur VS Streymur
Match
21:00 Vikingur VS AB Argir
Match
Finland - Veikkausliiga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
22:30 Ilves VS Honka
Match
22:30 KuPS VS HJK
Match
21:00 Inter Turku VS Mariehamn
Match
Finland - Kakkonen Group B
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
22:30 GrIFK VS KaaPo
Match
Finland - Kakkonen Group A
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
19:00 Sudet VS JaPS
Match
Finland - Kakkonen Group C
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
19:00 JBK VS Hercules
Match
Georgia - Erovnuli Liga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
21:00 WIT Georgia VS Dinamo Tbilisi
Match
Germany - 3. Liga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
19:00 เบราน์ชไวค์ VS Hansa Rostock
Match
18:00 อิงก็อลชตัท VS ฮัลเลสเชอร์
Match
Germany - Regionalliga Nordost
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:00 Erfurt VS BFC Dynamo
Match
18:30 Furstenwalde VS Viktoria Berlin
Match
18:30 Altglienicke VS Chemie Leipzig
Match
18:30 Energie Cottbus VS Meuselwitz
Match
18:30 Halberstadt VS Bischofswerdaer (Ger)
Match
18:30 Lichtenberg VS Babelsberg
Match
Germany - Regionalliga North
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
19:00 St. Pauli II VS Luneburger Hansa
Match
20:00 Oldenburg VS Norderstedt
Match
19:00 Holstein Kiel II (Ger) VS Altona
Match
20:00 Hannoverscher SC (Ger) VS Drochtersen/Assel
Match
Germany - Oberliga Westfalen
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:00 FRO Westfalia Rhynern VS Schermbeck
Match
20:00 FRO Wiedenbruck VS Hammer SpVgg.
Match
20:00 FRO FC Gutersloh (Ger) VS Erndtebruck
Match
20:00 FRO ASC 09 Dortmund (Ger) VS Ahlen
Match
20:00 FRO Ennepetal (Ger) VS Westfalia Herne (Ger)
Match
20:00 FRO Kaan-Marienborn (Ger) VS Siegen (Ger)
Match
20:00 FRO Eintracht Rheine VS Holzwickeder SC (Ger)
Match
Germany - Regionalliga Sudwest
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
19:00 Mainz II VS Giessen (Ger)
Match
Germany - Regionalliga Bayern
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
19:00 Nurnberg II VS Furth II
Match
Germany - Oberliga NOFV-Nord
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
19:00 FRO Staaken VS Zehlendorf
Match
19:00 FRO Stendal VS CFC Hertha
Match
19:00 FRO FC Ludwigsfelder VS Neustrelitz
Match
Africa - CAF Champions League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
22:00 Asante Kotoko VS Etoile Sahel
Match
22:00 Enyimba VS Al-Hilal Omdurman
Match
18:30 Fosa Juniors (Mad) VS Mazembe
Match
23:00 ASC Kara VS AS Vita Club
Match
21:30 Elect Sport (Cha) VS Esperance Tunis
Match
02:45 ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์ VS Gor Mahia
Match
01:00 Al Nasr VS Raja Casablanca
Match
00:00 Nouadhibou VS Wydad
Match
Greece - Super League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
23:15 Panionios VS AEL Larissa
Match
23:15 AEK Athens FC VS Lamia
Match
23:00 Xanthi FC VS Asteras Tripolis
Match
01:30 Aris VS Panathinaikos
Match
Greece - Greek Cup
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:00 Panthiraikos VS Ierapetra
Match
19:00 Episkopi VS Trikala FC
Match
00:00 Panserraikos VS PO Triglia
Match
Hong Kong - Premier League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
13:30 Warriors VS Southern District
Match
Hungary - Merkantil Bank Liga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
21:30 Balmazujvaros Sport VS Bekescsaba 1912
Match
22:00 Haladas VS Soroksar
Match
22:00 Gyirmot SE VS Dorogi
Match
22:00 Nyiregyhaza VS Vasas
Match
22:00 MTK Budapest VS Kazincbarcikai
Match
22:00 Budafoki VS Ajka
Match
22:00 Siofok VS Budaorsi SC
Match
23:00 Szeged VS Csakvari
Match
22:00 Szolnoki MAV VS Gyor
Match
21:30 Vac VS Tiszakecske (Hun)
Match
Iceland - Pepsideild
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
23:00 Akranes VS Grindavik
Match
23:45 KA Akureyri VS Kopavogur
Match
India - Calcutta Premier Division A
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
16:00 Mohun Bagan VS Rainbow
Match
Indonesia - Liga 1
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
15:30 Persipura Jayapura VS Persela Lamongan
Match
15:30 Persija Jakarta VS PSIS Semarang
Match
18:30 Perseru Serui VS PSM Makassar
Match
Indonesia - Liga 2
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
13:30 PSBS Biak Numfor VS PSIM Yogyakarta
Match
Iran - Persian Gulf Pro League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
22:15 Zob Ahan VS Tractor
Match
22:15 Saipa VS Mazandaran
Match
22:15 Naft Ahvaz VS Esteghlal F.C.
Match
22:15 Shahin Bushehr VS Paykan
Match
Iran - Division 1
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
19:30 Aluminium Arak VS Esteghlal Khuzestan
Match
19:45 Damash VS Mes
Match
19:30 Niroye Zamini VS Navad Urmia
Match
19:30 Persepolis Pakdasht VS Rafsanjan
Match
19:00 Qashqai Shiraz VS Fajr Sepasi
Match
Italy - Serie C - Group B
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
22:30 เชเซน่า VS Triestina
Match
20:00 Piacenza VS Fermana
Match
22:30 Ravenna VS Vis Pesaro
Match
20:00 Sambenedettese VS ArzignanoChiampo
Match
20:00 Sudtirol VS Reggiana
Match
22:30 Vicenza VS Rimini
Match
22:30 FeralpiSalo VS Virtus Verona
Match
22:30 Padova VS คาร์ปิ
Match
20:00 Imolese VS Modena
Match
Italy - Lega Pro C1/A
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
22:30 เชเซน่า VS Triestina
Match
20:00 แตร์นานา VS Monopoli
Match
20:00 Olbia VS Alessandria
Match
20:00 Carrarese VS Pistoiese
Match
20:00 Pontedera VS โนวาร่า
Match
20:00 Piacenza VS Fermana
Match
22:30 Renate VS Como
Match
22:30 Ravenna VS Vis Pesaro
Match
20:00 Sambenedettese VS ArzignanoChiampo
Match
20:00 AlbinoLeffe VS Pianese
Match
20:00 Teramo VS Cavese
Match
20:00 Sudtirol VS Reggiana
Match
22:30 Vicenza VS Rimini
Match
22:30 FeralpiSalo VS Virtus Verona
Match
22:30 Padova VS คาร์ปิ
Match
20:00 Catania VS Viterbese
Match
22:30 Catanzaro VS Sicula Leonzio
Match
22:30 Bisceglie VS Potenza (Ita)
Match
20:00 Paganese VS Virtus Francavilla
Match
22:30 Gozzano VS Giana Erminio
Match
22:30 Pergolettese VS Arezzo
Match
20:00 Lecco VS Siena
Match
20:00 Imolese VS Modena
Match
22:30 Picerno VS อเวลลิโน่
Match
22:30 Vibonese VS Rende
Match
22:30 Juventus U23 VS Pro Patria
Match
Italy - Serie C - Group C
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:00 แตร์นานา VS Monopoli
Match
20:00 Teramo VS Cavese
Match
20:00 Catania VS Viterbese
Match
22:30 Catanzaro VS Sicula Leonzio
Match
22:30 Bisceglie VS Potenza (Ita)
Match
20:00 Paganese VS Virtus Francavilla
Match
22:30 Picerno VS อเวลลิโน่
Match
22:30 Vibonese VS Rende
Match
Italy - Serie C - Group A
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:00 Olbia VS Alessandria
Match
20:00 Carrarese VS Pistoiese
Match
20:00 Pontedera VS โนวาร่า
Match
22:30 Renate VS Como
Match
20:00 AlbinoLeffe VS Pianese
Match
22:30 Gozzano VS Giana Erminio
Match
22:30 Pergolettese VS Arezzo
Match
20:00 Lecco VS Siena
Match
22:30 Juventus U23 VS Pro Patria
Match
Italy - Serie D - Group A
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:00 Lucchese VS Real Forte Querceta (Ita)
Match
20:00 Mestre VS Legnago Salus
Match
20:00 Folgore Caratese VS Levico Terme
Match
20:00 Arconatese VS Sondrio
Match
20:00 Bra VS Ghivizzano Borgo
Match
20:00 Borgosesia VS Chieri
Match
20:00 Caronnese VS Savona (Ita)
Match
20:00 Crema VS Calvina
Match
20:00 Virtus Bergamo VS Scanzorosciate
Match
20:00 Dro VS Seregno
Match
20:00 Mantova VS Lentigione
Match
20:00 Montebelluna VS Cartigliano
Match
20:00 Cjarlins Muzane VS Ambrosiana
Match
20:00 Delta Rovigo VS Belluno
Match
20:00 Este VS Campodarsego
Match
20:00 Feltre VS Adriese
Match
20:00 Mezzolara VS Vigor Carpaneto
Match
20:00 Sangiovannese VS Aglianese Calcio (Ita)
Match
20:00 Fiorenzuola VS Sammaurese
Match
20:00 Trestina VS San Donato (Ita)
Match
20:00 Agropoli (Ita) VS Altamura
Match
20:00 ASD Pineto Calcio (Ita) VS Sangiustese
Match
20:00 Taranto (Ita) VS Nardo (Ita)
Match
20:00 Brusaporto (Ita) VS Pontisola
Match
20:00 Francavilla (Ita) VS Gelbison Cilento
Match
20:00 Matelica VS Giulianova
Match
20:00 Citta di Fasano (Ita) VS US Bitonto
Match
20:00 Fanfulla (Ita) VS Forli
Match
20:00 Fezzanese VS Ligorna (Ita)
Match
20:00 Villafranca VS Chions
Match
20:00 Bolzano VS Pro Sesto
Match
20:00 Cannara VS Flaminia
Match
20:00 Bastia VS Montevarchi Calcio
Match
20:00 Scandicci VS Gavorrano
Match
20:00 Agnonese VS San Marino
Match
20:00 S. N. Notaresco VS Jesina
Match
20:00 Recanatese VS Montegiorgio
Match
20:00 Citta di Anagni VS Portici 1906
Match
20:00 Budoni VS Trastevere Calcio
Match
20:00 Ladispoli VS Turris
Match
20:00 Ostia Mare VS Arzachena
Match
20:00 Lanusei Calcio VS Torres
Match
20:00 Aprilia VS Vis Artena
Match
20:00 Gravina VS Sorrento
Match
20:00 Nocerina VS Foggia
Match
20:00 Castrovillari VS AS Acireale
Match
20:00 Cittanovese VS SS Nola 1925
Match
20:00 Troina VS US Palmese
Match
Italy - Serie D - Group C
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:00 Mestre VS Legnago Salus
Match
20:00 Montebelluna VS Cartigliano
Match
20:00 Cjarlins Muzane VS Ambrosiana
Match
20:00 Delta Rovigo VS Belluno
Match
20:00 Este VS Campodarsego
Match
20:00 Feltre VS Adriese
Match
20:00 Villafranca VS Chions
Match
Italy - Serie D - Group B
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:00 Folgore Caratese VS Levico Terme
Match
20:00 Arconatese VS Sondrio
Match
20:00 Virtus Bergamo VS Scanzorosciate
Match
20:00 Dro VS Seregno
Match
20:00 Brusaporto (Ita) VS Pontisola
Match
20:00 Bolzano VS Pro Sesto
Match
Italy - Serie D - Group D
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:00 Crema VS Calvina
Match
20:00 Mantova VS Lentigione
Match
20:00 Mezzolara VS Vigor Carpaneto
Match
20:00 Fiorenzuola VS Sammaurese
Match
20:00 Fanfulla (Ita) VS Forli
Match
Italy - Serie D - Group E
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:00 Sangiovannese VS Aglianese Calcio (Ita)
Match
20:00 Trestina VS San Donato (Ita)
Match
20:00 Cannara VS Flaminia
Match
20:00 Bastia VS Montevarchi Calcio
Match
20:00 Scandicci VS Gavorrano
Match
Ivory Coast - Ligue 1
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
22:30 FRO Tanda VS Sporting Gagnoa (Ivo)
Match
Japan - Football Championships Women
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
13:00 Inac Kobe Leonesa W VS Albirex Niigata W
Match
15:00 Urawa W VS Vegalta Sendai W
Match
Kazakhstan - Premier League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:00 Aktobe VS Atyrau
Match
19:00 Ordabasy VS Kaisar Kyzylorda
Match
20:00 FC Astana VS Shakhtar Karagandy
Match
20:00 K. Almaty VS Zhetysu Taldykorgan
Match
19:00 I. Pavlodar VS Taraz
Match
19:00 Tobol VS Okzhetpes
Match
Kenya - Premier League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:00 Leopards VS Kariobangi Sharks
Match
Kosovo - Superliga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
21:00 Flamurtari VS Dukagjini
Match
Kuwait - Premier League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
22:25 Yarmouk VS Al Shabab
Match
00:35 Al Qadisiya VS Al Tadamon
Match
Kyrgyzstan - Top Liga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
17:00 FRO Dordoi Bishkek VS Alay Osh
Match
17:00 FRO FK Kara Balta VS Akademiy Futbola
Match
Lesotho - Premier League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:00 FRO Lesotho VS Lioli
Match
18:00 FRO Kick4Life VS Liphakoe Football Club
Match
20:00 FRO Defence Force VS LMPS
Match
Lithuania - I Lyga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
19:00 Stumbras 2 VS Banga
Match
19:00 Kretinga VS Dainava Alytus
Match
Luxembourg - National Division
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
21:00 Jeunesse Esch VS Fola
Match
21:00 Racing Luxembourg VS Victoria Rosport
Match
21:00 Union Titus Petange VS Mondorf
Match
21:00 Muhlenbach VS Differdange
Match
21:00 Ettelbruck VS UNA Strassen
Match
Malawi - Super League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
19:30 FRO Dwangwa United VS Silver
Match
19:30 FRO Blue Eagles VS Azam Tigers
Match
19:30 FRO Moyale Barracks VS Chitipa United
Match
19:30 FRO Mighty Wanderers VS Silver
Match
19:30 FRO TN Stars VS Masters Security
Match
Moldova - Divizia Nationala
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
23:00 Milsami VS Speranta Nisporeni
Match
20:00 Sfintul VS Dinamo-Auto
Match
Montenegro - Division 2
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:30 FRO Ibar VS Otrant
Match
20:30 FRO Jedinstvo VS Lovcen
Match
20:30 FRO Mornar Bar VS Bokelj
Match
20:30 FRO Tivat VS Decic
Match
Morocco - Botola Pro
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
23:00 Youssoufia Berrechid VS Khemis Zemamra
Match
02:00 Rapide Oued Zem VS Mouloudia Oujda
Match
Morocco - Elite 2
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
22:00 FRO TAS Casablanca VS Ittihad Khemisset
Match
Myanmar - National League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
16:30 FRO Zwekapin United VS Hantharwady United
Match
16:00 FRO Southern Myanmar VS Dagon
Match
16:00 FRO Ayeyawady VS Sagaing
Match
16:00 FRO Shan United VS Rakhine United
Match
16:00 FRO Yangon United VS Magwe
Match
16:30 FRO Yadanarbon VS Chinland
Match
Netherlands - Derde Divisie
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
19:30 Lienden VS Groene Ster
Match
19:30 EVV VS HV & CV Quick
Match
19:30 UNA VS USV Hercules
Match
19:30 Jong Den Haag VS ADO 20 Heemskerk
Match
Netherlands - Tweede Divisie
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
19:30 Jong Sparta Rotterdam VS TEC
Match
Netherlands - Eredivisie Women
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
19:30 Twente W VS PSV W
Match
Norway - Division 2 - Group 2
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
21:30 Elverum VS Senja
Match
18:00 Mjolner VS Alta
Match
21:00 Sotra VS Fram
Match
Norway - Division 2 - Group 1
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
21:30 Elverum VS Senja
Match
23:00 Arendal VS Fredrikstad
Match
20:00 Egersunds VS Levanger
Match
20:00 Hodd VS Bryne
Match
20:00 Halden VS Sola
Match
22:00 Moss VS Vidar
Match
18:00 Mjolner VS Alta
Match
20:00 Brattvag VS Stjordals Blink
Match
21:00 Sotra VS Fram
Match
Oman - Professional League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:30 Oman FC VS Al Suwaiq
Match
20:30 Al-Rustaq VS Mirbat
Match
00:45 Sohar VS Al Oruba
Match
Poland - Ekstraklasa
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
22:30 Gornik Z. VS Slask Wroclaw
Match
20:00 Pogon Szczecin VS LKS Lodz
Match
Poland - Division 1
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
17:45 Legnica VS Ol. Grudziadz
Match
Poland - Division 2
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
22:00 Gryf Wejherowo VS Elblag
Match
18:05 Pruszkow VS Leczna
Match
Poland - III Liga - Group II
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
21:00 B. Gdynia VS Gwardia Koszalin
Match
21:00 Swit Skolwin VS Kotwica Kolobrzeg
Match
22:00 Gornik Konin VS KKS Kalisz
Match
19:00 Koszalin VS Jarocin
Match
20:00 Stezyca VS Sroda
Match
Poland - III Liga - Group I
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
21:00 B. Gdynia VS Gwardia Koszalin
Match
21:00 Swit Skolwin VS Kotwica Kolobrzeg
Match
22:00 Gornik Konin VS KKS Kalisz
Match
21:00 Bielsko-Biala VS Foto-Higiena Gac
Match
21:00 Sandomierz VS Lublin
Match
21:00 Wolka Pelkinska VS Avia Swidnik
Match
19:00 Koszalin VS Jarocin
Match
20:00 Stezyca VS Sroda
Match
Poland - III Liga - Group III
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
21:00 Bielsko-Biala VS Foto-Higiena Gac
Match
Poland - III Liga - Group IV
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
21:00 Sandomierz VS Lublin
Match
21:00 Wolka Pelkinska VS Avia Swidnik
Match
Portugal - Campeonato de Portugal
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
22:00 FRO U. Madeira VS SC Mirandela
Match
21:00 FRO Arouca VS Felgueiras
Match
21:00 FRO Real SC VS Oriental
Match
21:00 FRO AD Fafe VS Vizela
Match
22:00 FRO Agueda VS Leiria
Match
21:00 FRO Pedras Rubras VS Amarante
Match
21:00 FRO Anadia VS Vitoria Sernache
Match
21:00 FRO Armacenenses VS Sintrense
Match
22:00 FRO Camara de Lobos VS Sao Martinho
Match
21:00 FRO GD Braganca VS Merelinense
Match
21:00 FRO AD Oliveirense VS Maritimo B
Match
21:00 FRO Fatima VS SC Praiense
Match
21:00 FRO Gondomar VS Trofense
Match
21:00 FRO Marinhense VS Sporting Ideal
Match
21:00 FRO Montijo VS Dezembro
Match
21:00 FRO Sacavenense VS Lusitano GC
Match
21:00 FRO Sanjoanense VS Canelas 2010
Match
22:00 FRO Oleiros VS Torreense
Match
21:00 FRO SC Vila Real VS Coimbroes
Match
21:00 FRO Figueirense VS SC Espinho
Match
21:00 FRO Cerveira VS CDC Montalegre
Match
23:45 FRO Paredes VS Lusitania FC (Por)
Match
21:00 FRO Beira Mar (Por) VS Sertanense
Match
21:00 FRO Oliveira Hospital (Por) VS Condeixa
Match
21:00 FRO Chaves B VS Pedras Salgadas
Match
21:00 FRO Aljustrelense VS Pinhalnovense
Match
01:45 FRO Leca (Por) VS Valadares Gaia
Match
Qatar - Premier League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
23:05 Al-Duhail VS Al Rayyan
Match
23:05 Al Sailiya VS Al-Sadd
Match
Romania - Liga 1
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
22:00 Poli Iasi VS AFC Hermannstadt
Match
01:00 CS U. Craiova VS FCSB
Match
Romania - Liga 2
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
15:30 UTA Arad VS Mioveni
Match
19:30 Arges Pitesti VS FC Rapid Bucuresti
Match
Russia - PFL - West
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
18:00 Veles Moscow VS Leningradets
Match
22:00 Vladimir VS Lokomotiv-Kazanka
Match
Russia - PFL - South
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
18:00 Veles Moscow VS Leningradets
Match
22:00 Vladimir VS Lokomotiv-Kazanka
Match
20:00 Lada Togliatti VS Tyumen
Match
19:00 FC Zvezda Perm VS Ulyanovsk
Match
19:00 Lada SOK VS Zenit-Izhevsk
Match
17:00 Ufa 2 VS Kamaz
Match
20:00 Khimki 2 VS Krasnogorsk
Match
Russia - PFL - Ural-Povolzhye
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:00 Lada Togliatti VS Tyumen
Match
19:00 FC Zvezda Perm VS Ulyanovsk
Match
19:00 Lada SOK VS Zenit-Izhevsk
Match
17:00 Ufa 2 VS Kamaz
Match
Russia - Youth League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
18:00 Dynamo Moscow U21 VS Ufa U21
Match
15:00 Krasnodar U21 VS Krylya Sovetov Samara U21
Match
18:00 FK Rostov U21 VS Akhmat Grozny U21
Match
Serbia - Prva Liga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
21:30 Borac VS Zemun
Match
21:30 Bezanija VS Din. Vranje
Match
01:00 Novi Pazar VS Zemun
Match
00:00 Kolubara (Srb) VS Din. Vranje
Match
Singapore - Premier League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
16:30 Geylang VS Hougang
Match
16:30 Albirex Niigata VS Young Lions
Match
Slovakia - Fortuna liga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
23:00 Slovan Bratislava VS Trnava
Match
Slovakia - 2. liga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
15:30 Zilina B VS Puchov
Match
15:30 Samorin VS Ruzomberok B (Svk)
Match
15:30 Petrzalka Akademia VS Poprad
Match
Slovakia - Divison C West
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
15:30 FRO Sala VS Nitra B
Match
21:00 FRO Crystal VS Gabcikovo
Match
21:00 FRO FC Zlate Moravce B VS MSK Povazska Bystrica
Match
21:00 FRO Galanta VS Trnava B
Match
Slovakia - Divison C East
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:30 FRO B. Nova Ves VS SK Odeva Lipany
Match
20:30 FRO Plavnica VS Vranov
Match
20:30 FRO 1.FK Svidnik VS Krompachy
Match
20:30 FRO Giraltovce VS Mladost Kalsa
Match
20:30 FRO Snina VS FK Humenne
Match
Slovakia - Divison C Central
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:30 FRO Kalinovo VS Zvolen
Match
20:30 FRO Lip. Stiavnica VS Kovacova
Match
20:30 FRO Namestovo VS Rimavska Sobota
Match
20:30 FRO Krasno VS Zarnovica
Match
Slovakia - Divison C Bratislava
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
21:30 FRO Rohoznik VS I. Bratislava
Match
21:30 FRO Bernolakovo VS Rovinka
Match
21:30 FRO Rusovce VS Devinska N. Ves
Match
21:30 FRO Kalinkovo VS Tomasov
Match
21:30 FRO Malacky VS Slovan Ivanka
Match
Slovenia - Prva liga
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
21:15 NK Olimpija Ljubljana VS Celje
Match
19:00 Triglav VS Domzale
Match
23:00 Mura VS Tabor Sezana
Match
Slovenia - 2. SNL
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
21:00 FRO Krsko VS Nafta
Match
21:00 FRO Radomlje VS Koper
Match
South Africa - First Division
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:00 Ajax Cape Town VS Tshakhuma
Match
20:00 Jomo Cosmos VS Real Kings
Match
20:00 เลื่อน TS Galaxy VS Richards Bay
Match
South Africa - Premier League
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
20:00 Bloem Celtic VS Stellenbosch
Match
20:00 Black Leopards VS Baroka
Match
Spain - Segunda Division B - Group 3
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
17:00 เรอุส เดปอร์ติอู VS Ejea (Esp)
Match
17:00 เอโบร VS กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
Match
23:00 แยย์ดา VS Espanyol B (Esp)
Match
23:30 Orihuela (Esp) VS Levante B
Match
01:00 กอร์เนยา VS บาดาโลนา
Match
00:30 เอร์กูเลส VS ซาบาเดลล์
Match
00:00 Castellon (Esp) VS โอลอต
Match
Spain - Segunda Division B - Group 4
เวลา ทีมเย้า แต้ม ทีมเยือน ข้อมูลแมตช์
23:00 มูร์เซีย VS ซาน เฟอร์นานโด
Match
16:00 กรานาดา B VS Villarrobledo (Esp)
Match
16:30