โปรแกรมบอล วันที่ 26 เมษายน 2562

เวลา
ทีมเหย้า
ทีมเยือน
ทรรศนะ
พรีเมียร์ลีกอังกฤษ
02:00 ลิเวอร์พูล ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ ลิเวอร์พูล ยิงหนัก
บุนเดสลีกา เยอรมัน
01:30 เอาก์บวร์ก ไบเออร์ 04 เลเวอร์คูเซ่น ไบเออร์ 04 เลเวอร์คูเซ่น มาแน่
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
01:45 ชิรงแด็งส์ เดอ บอร์กโดซ์ โอลิมปิก ลียง โอลิมปิก ลียง น่าลุ้น
โปรตุเกส ซุปเปอร์ลีก
02:30 ริโอ อเว ปอร์โต้ ปอร์โต้ แสนสุขใจ
เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก
00:00 เอเอบี อัลบอร์ก โฮโบร ไอเค เอเอบี อัลบอร์ก เชียร์สบาย
00:00 เวนไดส์เซล เอฟเอฟ แรนเดอร์ส เอฟซี แรนเดอร์ส เอฟซี แสนสุขใจ
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก
01:45 เซนต์ แพทริค แอทเลติค ยูซี ดับลิน เซนต์ แพทริค แอทเลติค พิชิตชัย
01:45 โบฮีเมียนส์ วอเตอร์ฟอร์ด เอฟซี โบฮีเมียนส์ กินนิ่ม
01:45 สลิโก โรเวอร์ส ฟินน์ ฮาร์ป สลิโก โรเวอร์ส ซ่าในบ้าน
02:00 ดันดาลค์ แชมร็อค โรเวอร์ส ดันดาลค์ ไม่คิดมาก
01:45 เดอร์รี่ ซิตี้ คอร์ค ซิตี้ เดอร์รี่ ซิตี้ แสนสุขใจ
ฟินแลนด์ พรีเมียร์
22:30 อิลเวส แทมเปเร่ ลาห์ติ อิลเวส แทมเปเร่ ไม่คิดมาก
22:30 วาร์ซ่า วีพีเอส เซย์นาโจเอน เจเค เซย์นาโจเอน เจเค เท่ห์ระเบิด
22:30 โรพีเอส โรวานิมี่ คูพีเอส คูพีเอส กอดชัย
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
00:30 อิสตันบูล บาซักซิเยอร์ เกิซเทเป้ เอเอส อิสตันบูล บาซักซิเยอร์ ซ่าในบ้าน
เบลเยี่ยมโปรลีก
01:30 รอยัล อันเวิร์ป สตองดาร์ด ลีแอช รอยัล อันเวิร์ป น่าลุ้น
โรมาเนีย ดิวิชั่น1
01:00 คอนคอร์เดีย เชียจน่า กัซ เมทัน เมดิอัส คอนคอร์เดีย เชียจน่า ไม่คิดมาก
โครเอเชีย ดิวิชั่น1
23:00 เอ็นเค โลโคโมติว่า ซาเกร็บ เอ็นเค อิสตรา 1961 เอ็นเค โลโคโมติว่า ซาเกร็บ มาแน่
บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน
23:30 เอฟซี โคโลญจน์ ดาร์มสตัด 98 เอฟซี โคโลญจน์ มาแน่
ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส
01:00 เอเอส น็องซี่ ลอแรน อฌักซิโอ้ เอเอส น็องซี่ ลอแรน ลุ้นมันส์
01:00 วาลองเชียนส์ ชามัวร์ นิออร์ วาลองเชียนส์ ลุ้นมันส์
01:00 แกลร์มงต์ ปารีส เอฟซี แกลร์มงต์ ใสจริง
01:00 เกรโนเบิล ฟุต 38 เอเอส เบซิเออร์ เกรโนเบิล ฟุต 38 เด็ดชัย
01:00 ยูเอส โอร์แลงส์ ทรัวส์ ทรัวส์ เด็ดจริง
01:00 ชาร์โต้รูห์ เลอ ฮาร์ฟ ชาร์โต้รูห์ มาแน่
01:00 จีเอฟซี อฌักซิโอ้ โซโชซ์ มงเบลียาร์ จีเอฟซี อฌักซิโอ้ พิชิตชัย
01:00 เร้ด สตาร์ แซ็ง อวน เม็ตซ์ เม็ตซ์ ซ่านอกบ้าน
ลาลีก้า สเปน 2
02:00 นูมานเซีย เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า ใสจริง
กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี
02:00 เบเนเวนโต้ โคเซนซ่า เบเนเวนโต้ มาแน่
ฮอลแลนด์ ดิวิชั่น 2
01:00 เทลสตาร์ โวเลนดัม เทลสตาร์ แน่มาก
01:00 ยูเทรกต์ (ทีมเยาวชน) เฮลมอนด์ สปอร์ต ยูเทรกต์ (ทีมเยาวชน) กอดชัย
01:00 โรด้า เจซี เดน บอสช์ โรด้า เจซี ยิงโชว์
01:00 อัลเมเร่ ซิตี้ เอฟซี พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น (ทีมเยาวชน) อัลเมเร่ ซิตี้ เอฟซี ลุ้นมันส์
01:00 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม อาแจ๊กซ์ (ทีมเยาวชน) สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม ยิงโชว์
01:00 โก อเฮด อีเกิ้ลส์ อาร์เคซี วาลไวก์ โก อเฮด อีเกิ้ลส์ มาแน่
01:00 ท็อปส์ ออสส์ ดอร์เดรชท์ ท็อปส์ ออสส์ พิชิตชัย
01:00 เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น ทเวนเต้ เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น ซ่าในบ้าน
01:00 เอสซี คัมบูร์ เอ็มวีวี มาสทริสช์ เอสซี คัมบูร์ กอดชัย
01:00 เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น อาแซด อัลค์ม่าร์ (ทีมเยาวชน) เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น ซ่าในบ้าน
ออสเตรเลีย เอ ลีก
16:50 เมลเบิร์น ซิตี้ เอฟซี เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ เมลเบิร์น ซิตี้ เอฟซี ไม่คิดมาก
เกาหลี ดิวิชั่น1
17:30 โปฮัง สตีลเลอร์ส ซูวอน บลูวิงส์ ซูวอน บลูวิงส์ ยิงโชว์